GTA ONLINE SAMP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
GTA ONLINE SAMP

You are not connected. Please login or register

đơn xin vào SFPD

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1đơn xin vào SFPD  Empty đơn xin vào SFPD Fri Sep 05, 2014 11:08 am

Elio

KÍNH GỬI Dám Đốc SFPD
Ngày tháng năm 5/9/2014
[OOC]
Họ và tên : Lưu duy anh
Công việc:Học sinh
Tiểu sử bản thân :Còn đi học nên không có tiểu sự
[IC]
Họ và tên :Elio_Drack
Kĩ năng/sở trường : cover tốt,bắn súng
Sở thích : Giúp những người khó khăn và săn bắt những tên tội phạm nguy hiểm
Tiểu sử nhân vật:Tôi sinh ra trong gia đình nghèo khó ,gia đình tôi gồm 3 người .Cha,mẹ,tôi.Cha tôi làm nghề đưa báo còn mẹ tôi thì làm nghề buôn ban thức ăn.Tôi thì làm nghề Pizza .Trong một hôm 2 mẹ con tôi đang đi về thì bị một tên cướp trận đầu xe để cướp hết tài sản của mẹ,mẹ tôi đã liều nình bay vào để chống đối với tên cướp không cho nó lấy đi tiền bạc của gia đình tôi và những người khác nhưng lúc đó mẹ tôi đã bị tên cướp đẩy vào tản đá lớn và mẹ đã bị đập đầu xuống đất thật là mạnh còn tôi thì chỉ biết đứng khóc ,trước khi vào bệnh viện mẹ tui có nói gằng.Con hãy làm người thật tốt và không được làm theo những điều xấu xa đối với mọi người nha con và phải biết giúp đõ mọi người,dù mình nghèo hay giàu thì cũng đừng đi cướp tài sản của dân nhân nha con ,mẹ tôi nói hết câu đó cũng chính là câu cuối cùng mẹ tôi dặn tôi.Khi cha biết tinh mẹ đã qua đời thì ông lại lâm bệnh nặng và cách mấy tuần cha tôi đã qua đời bỏ lại tôi một mình dưới máy nhà cũ kỉ này .Càn ngày tôi thấy trên thành phố San Andreas này có rất nhiều tên cướp tàn bạo và trong một số đó cũng có những người đã hại mẹ tôi chết và cướp tài sản của người dân.Cũng chính vì điều đó tôi đã mơ ước mình được làm cảnh sát để bảo vệ trái đất này.Và tôi đã quyết tâm học hỏi những điều hay từ những chú cảnh sát.
Kinh nghiệm bản thân : CÓ rất nhiều nhưng phải cần học hỏi thêm một số
Bạn đã tìm hiểu hết về luật lệ của thành phố này? Hãy nêu một vài điều luật mà bạn đã biết
KOS,BK,DM,RT,SK,CR,CP,CS
Theo Bạn,điều luật nào mà bạn cho là quan trọng nhất đối với tổ chức mà bạn đăng ký tham gia : theo tôi thấy thì luật quan trọng nhất là KOS,RT,DM...
Tại sao bạn muốn tham gia tổ chức này : Tôi muốn bảo vệ thành phố San Andreas và những thành phố khác nữa
Tại sao bạn nghĩ chúng tôi sẽ chọn bạn :Vì tôi sẽ cố gắng làm việc và bắt những tên tội phạm nguy hiểm để bảo vệ trái tốt đẹp này
đơn xin vào SFPD  Sa-mp-000BAsbp

2đơn xin vào SFPD  Empty Re: đơn xin vào SFPD Fri Sep 05, 2014 11:19 am

Grover_Rock

duyệt

3đơn xin vào SFPD  Empty Re: đơn xin vào SFPD Fri Sep 05, 2014 1:02 pm

Shin_

duyet

https://www.facebook.com/groups/1455086351434128/146974035663539

4đơn xin vào SFPD  Empty Re: đơn xin vào SFPD Sat Sep 06, 2014 2:11 pm

chi_pheo

Đơn xin làm sFpd a idmin cho em lam nha em hứa sẽ làm tốt công viec

Sponsored content